ตารางสอน มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตยะลา
ภาคเรียน 2 ปีการศึกษา 2566(แก้ไข วันที่ 21/11/2566 )
==== นักศึกษา ====
0099-ประชุมผู้บริหาร1
0100-ประชุมผู้บริหาร2
1017-สาขาการบริหารจัดการกีฬา ปี1 ห้อง1
1018-สาขาการบริหารจัดการกีฬา ปี1 ห้อง2
1009-สาขาการส่งเสริมและพัฒนาสุขภาพ ปี1 ห้อง 1
1010-สาขาการส่งเสริมและพัฒนาสุขภาพ ปี1 ห้อง 2
1011-สาขาการส่งเสริมและพัฒนาสุขภาพ ปี2 ห้อง1
1026-สาขาพลศึกษา ปี1 ห้อง1
1027-สาขาพลศึกษา ปี1 ห้อง2
1028-สาขาพลศึกษา ปี2 ห้อง1
1029-สาขาพลศึกษา ปี2 ห้อง2
1041-สาขาพลศึกษาสำหรับบุคคลพิเศษ ปี1 ห้อง1
1042-สาขาพลศึกษาสำหรับบุคคลพิเศษ ปี1 ห้อง2
1043-สาขาพลศึกษาสำหรับบุคคลพิเศษ ปี2 ห้อง 1
1044-สาขาพลศึกษาสำหรับบุคคลพิเศษ ปี2 ห้อง 2
1045-สาขาพลศึกษาสำหรับบุคคลพิเศษ ปี3 ห้อง1
1046-สาขาพลศึกษาสำหรับบุคคลพิเศษ ปี3 ห้อง2
1019-สาขาวิชาการบริหารจัดการกีฬา ปี2 ห้อง1
1020-สาขาวิชาการบริหารจัดการกีฬา ปี2 ห้อง2
1021-สาขาวิชาการบริหารจัดการกีฬา ปี3 ห้อง1
1022-สาขาวิชาการบริหารจัดการกีฬา ปี3 ห้อง2
1023-สาขาวิชาการบริหารจัดการกีฬา ปี4 ห้อง1
1024-สาขาวิชาการบริหารจัดการกีฬา ปี4 ห้อง2
1013-สาขาวิชาการส่งเสริมสุขภาพ ปี3 ห้อง1
1014-สาขาวิชาการส่งเสริมสุขภาพ ปี3 ห้อง2
1015-สาขาวิชาการส่งเสริมสุขภาพ ปี4 ห้อง1
1016-สาขาวิชาการส่งเสริมสุขภาพ ปี4 ห้อง2
1030-สาขาวิชาพลศึกษา ปี3 ห้อง1
1031-สาขาวิชาพลศึกษา ปี3 ห้อง2
1032-สาขาวิชาพลศึกษา ปี4 ห้อง1
1033-สาขาวิชาพลศึกษา ปี4 ห้อง2
1047-สาขาวิชาพลศึกษาสำหรับเด็กพิเศษ ปี4 ห้อง1
1048-สาขาวิชาพลศึกษาสำหรับเด็กพิเศษ ปี4 ห้อง2
1003-สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี2
1005-สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี3
1007-สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและกีฬา ปี4
1037-สาขาวิชาสุขศึกษา ปี2
1038-สาขาวิชาสุขศึกษา ปี3
1039-สาขาวิชาสุขศึกษา ปี4
1001-สาขาวิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี1
1036-สาขาสุขศึกษา ปี1
==== อาจารย์ ====
0002-ผศ. ว่าที่ร.ต.นิรันดร์ บุญยิ่ง
0004-ผศ.สุริยัณย์ หัวหิน
0005-ผศ.ศิริพร มยะกุล
0007-ผศ.ศรีวรรณ เสนพงษ์
0008-ผศ.นพดล อาษา
0009-อ.ดร.พิทักษ์ ทิพย์วารี
0011-อ.คเชษฐ ปุรัษกาญจน์
0012-ผศ.วรยุทธ ชัยเจริญสมบัติ
0013-ผศ.ปรีญาพัชญ์ บุญหาญ
0014-อ.ปัณณวิชญ์ เด่นสุมิตร
0015-ผศ.ณธพล ทองธนภัทร
0016-อ.ดร.กฤษดา แก้วยก
0017-อ.ศศิพัชร์ เอี่ยวเจริญ
0019-อ.ศิรินันท์ ทาหมอก
0020-อ.ดร.เมมุน ซัตตาร์
0022-ผศ.สมรรถชัย คันธมาทน์
0023-อ.ดร.สฤษเดช แซมมณี
0024-ผศ.นุชิต วารี
0025-อ.สมภพ มีบุญ
0026-อ.ธัญญารัตน์ แสงสว่าง
0028-อ.จิตรัตดา ธรรมเทศ
0029-ผศ.กุลนิดา สายนุ้ย
0030-ผศ.สิทธิศักดิ์ บุญหาญ
0031-อ.พรรษมนต์ พิบูลย์พล
0032-อ.สายรุ้ง จูวงษ์
0034-อ.ซุฟญาณ นีโกบ
0035-อ.ดร.อัสรี สะอีดี
0036-อ.เมธารัต จุลละศร
0040-อ.ชนินท์นรา ใจดี
0041-ผศ.วรากร วารี
0042-อ.สุภาวดี จอดนาค
0043-ผศ.ฐิตินันท์ พูลศิลป์
0044-อ.ระวิวรรณ แซ่หลี
0045-อ.รพี แหละหลีหมีน
0046-น.ส.สิริลักษณ์ เกษรปทุมานันท์
0047-อ.วินัย แก้วน้อย
0048-อ.สุรัตนา ทองศรี
0049-อ.เสาวภา กิติสาธร
0050-อ.อภิวัฒน์ นาคประเสริฐ
0051-อ.วิรัญภัทร หนูแป้น
0052-อ.นูรอาซีกีน สาและ
0053-อ.ปิยะ ละอองเพชร
0054-อ.ณัฐวิภา หงส์เจริญกุล
0056-อ.ทิพย์วดี กิจถาวร
0057-อ.ธีระยุทธ พุทธานุกูล
0058-อ.ปรวรรษ อุหลีโหด
0061-อ.อดิศักดิ์ เจ๊ะนา
0062-อ.จุฑาทิพย์ ทองฉิม
0063-อ.มูซัมมีน สูหลง
0064-อ.วราพรรณ ไหมเหลือง
0065-อ.สมชาย ธรรมเทศ
0067-อ.โซเฟียร์ นือเร็ง
0068-กิจกรรมชมรม1-1
0069-กิจกรรมชมรม2
0070-กิจกรรมชมรม3-1
0071-กิจกรรมชมรม1-2
0072-กิจกรรมชมรม3-2
0073-กิจกรรมชมรม3-3
รายงานสรุปครู
==== ห้องเรียน ====
0121-ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ศึกษาศาสตร์
0122-ห้องเรียน คณะศึกษาศาสตร์
0123-ห้องปฏิบัติการสุขศึกษา
0131-ห้องเรียนอัจฉริยะ คณะศึกษาศาสตร์
0132-ห้องเรียนรวม (ห้องฝึกประสบการณ์)
0134-ห้องเรียน คณะศึกษาศาสตร์
0135-ห้องเรียน คณะศึกษาศาสตร์
0136-ห้องเรียน คณะศึกษาศาสตร์
0224-ห้องอัจฉริยะ สาขาพลศึกษาชั้น 2 อาคารศึกษาศาสตร์
0231-ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ คณะศิลปศาสตร์
0324-ห้องประชุมใหญ่คณะศิลป์
0326-ห้องเรียนอัจฉริยะ อาคารคณะศิลปศาสตร์
0331-ห้องเรียนคณะศิลปศาสตร์
0332-ห้องปฏิบัติการนันทนาการ
0333-ห้องปฏิบัติการธุรกิจสุขภาพ
0334-ห้องเรียนอัจฉริยะ คณะศิลปศาสตร์
0335-ห้องเรียนอัจฉริยะ คณะศิลปศาสตร์
0336-ห้องเรียนอัจฉริยะ คณะศิลปศาสตร์
0931-ห้องโยคะ
0941-ห้องเรียนอัจฉริยะ
0942-ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ฯ
0946-ห้องเรียนอัจฉริยะ
0947-ห้องฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ชั้น 4
0951-ห้องปฎิบัติการทางภาษา
0952-ห้องเรียน
0953-ห้องเรียน
0954-ห้องเรียน
0955-ห้องเรียน
0956-ห้องเรียน
0957-ห้องเรียนอัจฉริยะ
0961-ห้อง Lab ฟิสิกส์
0962-ห้องเรียน
0963-ห้องเรียน
0964-ห้องเรียน
0965-ห้องเรียน
0966-ห้องเรียน
0967-ห้องเรียนอัจฉริยะ
0971-ห้อง Lab ชีววิทยา
0972-ห้อง Lab กายวิภาค
0973-ห้องเรียน
0974-ห้อง Lab สุขภาพเด็ก
0975-ห้องเรียน
0976-ห้องเรียน
0977-ห้องเรียนอัจฉริยะ
0981-ห้อง Lab เคมี
0982-ห้องเรียน
0983-ห้องเรียน
0984-ห้องเรียน
0985-ห้องเรียน
0986-ห้องเรียน
0987-ห้องเรียนอัจฉริยะ
0991-ห้องเรียนอัจฉริยะ
0992-ห้องเรียน
0993-ห้องเรียน
0994-ห้องเรียน
0995-ห้องเรียน
0996-ห้องเรียน
0997-ห้องเรียนอัจฉริยะ
9001-สนามเทนนิส
9002-สนามฟุตบอล
9003-สระว่ายน้ำ 50 เมตร
9004-สนามกรีฑา
9005-โรงยิมเอนกประสงค์ (บาสเกตบอล)
9006-โรงยิมส์ 4 (มวยและตะกร้อ)
9007-ห้องเรียนเทเบิลเทนนิส
9008-ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬาชั้น2
9009-ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬาชั้น3
9010-ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬา(ห้องนวด)
9011-สนามเปตอง
9012-โรงยิมเอนกประสงค์ (วอลเลย์บอล)
9013-โรงยิมเอนกประสงค์ ชั้น1
9014-ลานเอนกประสงค์(สนามฟุตซอล)
9015-โรงยิมส์มวยไทย
9016-ห้องนวดศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬา
9017-ห้องปันจักสีลัต ชั้น 1
9018-โรงยิมส์เเอนกประสงค์
9019-โรงยิมส์เอนกประสงค์(ปีนผา)
9020-ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ อาคารวิทยบริการ ชั้น 3
9021-สนามกรีฑา
9022-โรงยิมอเนกประสงค์(แบดมินตัน)
9024-ห้องอัจฉริยะ ชั้น4 ตึกวิทยบริการ
9025-ห้องประชุมผู้หาร
9026-ห้องกิจกรรมเข้าจังหวะ โรงฝึกอเนกประสงค์ปริวรรต
9027-ลานหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ
9028-ห้องเทเบิลเทนนิส โรงฝึกอเนกประสงค์ปริวรรต
9029-ห้องยูโด โรงฝึกอเนกประสงค์ปริวรรต
9030-ห้องประชุมผู้หาร1
9031-สนามบาสเกตบอล โรงฝึกอเนกประสงค์ปริวรรต
9032-ห้องประชุมชั้น2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ